Chat with us
Jahazi likisafiri karibu na ufukwe wa Zanzibar
DYNAMAX TRAVEL GUIDE · LOCAL EXPERTS

Safari na Zanzibar: Ratiba Bora ya Siku 10

Ratiba ya kila siku inayounganisha mbuga bora za Tanzania na Stone Town, bahari ya rangi ya samawati na muda wa kupumzika.

Ratiba ya kila siku inayounganisha mbuga bora za Tanzania na Stone Town, bahari ya rangi ya samawati na muda wa kupumzika.

Kwa nini safari na Zanzibar vinaendana

Mchanganyiko wa siku za wanyamapori na mapumziko kisiwani hufanya safari iwe kamili bila haraka.

Mambo muhimu

01

Wanyamapori na mandhari

Uzoefu unaochaguliwa kulingana na msimu.

02

Utamaduni wa wenyeji

Mikutano yenye maana iliyopangwa kwa heshima.

03

Mpangilio mzuri wa njia

Muda mchache barabarani na muda zaidi wa kufurahia safari.

Ushauri wa mtaalamu wa eneo

Hali na maeneo ya wanyamapori hubadilika mwaka mzima. Uliza timu yetu ya Tanzania ithibitishe njia bora kwa tarehe zako.

Geuza mwongozo huu kuwa safari yako

PLAN WITH LOCAL EXPERTS

Geuza mwongozo huu kuwa safari yako

Tuambie tarehe, mapendeleo na bajeti yako. Tutakutengenezea njia inayokufaa.

Panga na mtaalamu wa eneo
Safari yako, iliyoundwa kwa ajili yako

Geuza msukumo huu kuwa safari halisi.

Zungumza na timu yetu ya Tanzania kwa ushauri wa kweli na ratiba inayolingana na muda, mapendeleo na bajeti yako.

Plan your journey