Chat with us
Tembo katika Serengeti wakati wa mapambazuko
DYNAMAX TRAVEL GUIDE · LOCAL EXPERTS

Maeneo 12 Maarufu Zaidi ya Kutembelea Tanzania

Kuanzia Serengeti na Ngorongoro hadi pwani ya Zanzibar, fahamu maeneo yanayoifanya Tanzania kuwa safari isiyosahaulika.

Kuanzia Serengeti na Ngorongoro hadi pwani ya Zanzibar, fahamu maeneo yanayoifanya Tanzania kuwa safari isiyosahaulika.

Tanzania ni safari nyingi ndani ya safari moja

Kaskazini kuna wanyamapori maarufu, kusini kuna maeneo mapana na pwani ina utamaduni wa Kiswahili na Bahari ya Hindi.

Mambo muhimu

01

Wanyamapori na mandhari

Uzoefu unaochaguliwa kulingana na msimu.

02

Utamaduni wa wenyeji

Mikutano yenye maana iliyopangwa kwa heshima.

03

Mpangilio mzuri wa njia

Muda mchache barabarani na muda zaidi wa kufurahia safari.

Ushauri wa mtaalamu wa eneo

Hali na maeneo ya wanyamapori hubadilika mwaka mzima. Uliza timu yetu ya Tanzania ithibitishe njia bora kwa tarehe zako.

Geuza mwongozo huu kuwa safari yako

PLAN WITH LOCAL EXPERTS

Geuza mwongozo huu kuwa safari yako

Tuambie tarehe, mapendeleo na bajeti yako. Tutakutengenezea njia inayokufaa.

Panga na mtaalamu wa eneo
Safari yako, iliyoundwa kwa ajili yako

Geuza msukumo huu kuwa safari halisi.

Zungumza na timu yetu ya Tanzania kwa ushauri wa kweli na ratiba inayolingana na muda, mapendeleo na bajeti yako.

Plan your journey